Filebrowser (8.x-2.0-rc1) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്
