FileField Sources (8.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Fields
cy: Meysydd

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Attach
cy: Atodi

en: File upload error. Could not move uploaded file.
cy: Gwall llwytho'r ffeil i fyny. Methu symud y ffeil sydd wedi ei lwytho.

en: Select
cy: Dewis

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
cy: Nid yw cyfeiriadur %directory yn ysgrifenadwy, oherwydd does ganddo ddim y gosodiad hawliau cywir.

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
cy: Am resymau diogelwch, mae eich llwythiad i fyny wedi ei ailenwi i %filename.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
cy: Dim ond ffeiliau sydd gyda'r estyniadau canlynol a ganiateir: %files-allowed.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
cy: Gwall llwytho i fyny. Nid oedd modd symud ffeil %file oedd wedi ei lawrlwytho i leoliad %destination.

en: Starts with
cy: Dechrau gyda
