FileField Sources (8.x-1.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Upload
vi: Tải lên

en: Fields
vi: Các trường

en: Contains
vi: Chứa

en: Attach method
vi: Cách thức đính kèm

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Attach
vi: Đính kèm

en: File upload error. Could not move uploaded file.
vi: Lỗi khi tải tập tin lên. Không thể di chuyển tập tin đã tải lên.

en: Select
vi: Chọn

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
vi: Thư mục %directory không ghi được vì quyền của thư mục này chưa được thiết lập đúng.

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
vi: Vì lí do bảo mật, tập tin tải lên của bạn đã được đổi tên thành %filename.

en: The specified file %name could not be uploaded.
vi: Không tải được tập tin %name lên.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
vi: Chỉ những tập tin có phần mở rộng sau mới được phép: %files-allowed.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
vi: Lỗi tải lên. Không thể di chuyển tập tin %file vừa được tải lên vào %destination.

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: File browser
vi: Trình duyệt tập tin

en: The file could not be uploaded, because the destination %destination is invalid.
vi: Tệp tin không thể upload, bởi vì chổ ghi %destination không hợp lệ.

en: The file %source could not be uploaded because a file by that name already exists in the destination %directory.
vi: Tập tin %source không thể tải lên bởi vì một tập tin cùng tên đã tồn tại trong thư mục đích %directory.

en: The file does not exist.
vi: Tập tin này không tồn tại.

en: No file selected
vi: Chưa chọn tập tin

en: Autocomplete reference options
vi: Tuỳ chọn tự động hoàn chỉnh tài liệu tham khảo

en: Absolute server path
vi: Đường dẫn tuyệt đối của máy chủ

en: The specified file %file could not be copied, because the destination directory is not properly configured. This may be caused by a problem with file or directory permissions. More information is available in the system log.
vi: Tập tin %file không thể sao chép được vì thư mục đến không được đặt cấu hình đúng. Điều này có thể bị gây ra bởi chế độ cấp phép của thư  mục. Có thông tin thêm trong tập tin log hệ thống.

en: File %file could not be copied, because the destination directory %destination is not configured correctly.
vi: Tập tin %file không thể sao chép, bởi đích đến thư mục chứa %destination đã không được cấu hình chính xác.
