FileField Sources JSON API (8.x-1.0-beta7) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Label
vi: Nhãn

en: Insert
vi: Chèn

en: ID
vi: Mã

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
vi: Thư mục %directory không ghi được vì quyền của thư mục này chưa được thiết lập đúng.

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Items to display
vi: Số mục trình bày

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Next »
vi: Tiếp »

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
vi: Chỉ những tập tin có phần mở rộng sau mới được phép: %files-allowed.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: « Prev
vi: « Trước

en: The specified file %file could not be copied, because the destination directory is not properly configured. This may be caused by a problem with file or directory permissions. More information is available in the system log.
vi: Tập tin %file không thể sao chép được vì thư mục đến không được đặt cấu hình đúng. Điều này có thể bị gây ra bởi chế độ cấp phép của thư  mục. Có thông tin thêm trong tập tin log hệ thống.

en: File %file could not be copied, because the destination directory %destination is not configured correctly.
vi: Tập tin %file không thể sao chép, bởi đích đến thư mục chứa %destination đã không được cấu hình chính xác.
