Files and Folders (2.0.0) - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Private
vi: Riêng tư

en: Groups
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Public
vi: Công cộng

en: Download
vi: Tải về

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Move
vi: Di chuyển

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: File Size
vi: Dung lượng tập tin

en: Upload
vi: Tải lên

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Create
vi: Tạo

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Medium
vi: Vừa

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Users
vi: Người dùng

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Folders
vi: Thư mục

en: Folder
vi: Thư mục

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Root
vi: Gốc

en: icon
vi: biểu tượng

en: Document
vi: Tài liệu

en: Upload File
vi: Tải tập tin lên

en: Apply
vi: Áp dụng

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: File uploaded successfully.
vi: Tập tin tải lên thành công

en: Create Folder
vi: Tạo thư mục

en: File Type
vi: Kiểu tập tin

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Spreadsheet
vi: Bảng tính

en: The size of the file in bytes.
vi: Dung lượng của tập tin tính bằng bytes.

en: File System
vi: Hệ thống tập tin

en: Search...
vi: Tìm kiếm...

en: Parent Folder
vi: <b>Thư mục cha</b>

en: Asc
vi: Tăng dần
