Fileslog (1.0.3) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: About
ta: பற்றி

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக விபரமாக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளை பார்.
