Fileslog (1.2.4) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: View
fil: Tingnan

en: Filter
fil: Salain

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: View events that have recently been logged.
fil: Tingnan ang mga kaganapang kamakailan-lamang nailagda.
