FillPDF (5.1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Public files
ta: வெளிப்படையான கோப்புகள்

[ctx: Entity type group]
en: Content
ta: உள்ளடக்கம்
