Filter Format Audit (1.0.0-rc5) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Tag
vi: Thẻ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Format
vi: Định dạng

en: results
vi: kết quả

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Field name
vi: Tên trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Edit content
vi: Sửa nội dung

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
