Firma (1.1.21) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: core
ta: மையக்கூறு

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
