Firma (1.2.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
