Fitbit (8.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Age
ta: வயது

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Height
ta: உயரம்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: About
ta: பற்றி
