Fivestar (8.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: None
ta: இல்லை

en: Outline
ta: வரையறை

en: Small
ta: சிறியது

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: General
ta: பொது

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: Minimal
ta: குறைந்தது
