Flag (8.x-4.0-beta3) - en to vi translation catalogue (55 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Update
vi: Cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Desc
vi: Giảm dần

en: By
vi: Bởi

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Messages
vi: Thông báo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: author
vi: tác giả

en: Bookmark
vi: Liên kết lưu

en: Scope
vi: Phạm vi

en: flag
vi: đánh dấu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Any user
vi: Người dùng bất kỳ

en: Global
vi: Chung

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Flagged
vi: Đã đặt cờ

en: Flags
vi: Cờ

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Dialog
vi: Hộp thoại

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Remove bookmark
vi: Gỡ bỏ đánh dấu

en: Master
vi: Chính
