Flag (8.x-4.0-beta5) - en to te translation catalogue (37 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Update
te: తాజాకరించు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Messages
te: సందేశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
