Flag Lists (4.0.1) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
