Flashpoint Education (8.x-1.0-alpha29) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Post
fil: Paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Topic
fil: Paksa

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
