Flashpoint Education (8.x-1.0-alpha32) - en to vi translation catalogue (66 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: none
vi: không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Section
vi: Phần

en: Manage
vi: Quản lý

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Post
vi: Bài gửi

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Join group
vi: Tham gia nhóm

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Courses
vi: Khóa học

en: Comment count
vi: Số bình luận

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: - Select a value -
vi: - Chọn một giá trị -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
