FlexiStyle (1.3.0) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Normal
vi: Bình thường

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: Sticky
vi: Dính

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Featured
vi: Tính năng

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Fonts
vi: Phông chữ

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Footer First
vi: Phần chân thứ nhất

en: Footer Second
vi: Phần chân thứ hai
