FlexiStyle Bootstrap SCSS (1.0.2) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
