Flex Slider (3.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Delete
vi: Xóa

en: List
vi: Danh sách

en: On
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Move
vi: Di chuyển

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Off
vi: Tắt

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Fade
vi: Mờ

en: Slide
vi: Trượt

en: Reverse
vi: Ngược

en: Advanced Options
vi: Các tùy chọn cao cấp

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Image title
vi: Tiêu đề ảnh

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
