Flow (automation) (1.0.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Display
ta: காட்சி

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Mode
ta: முறை

en: Method
ta: முறை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Cron settings
ta: காலவரி அமைப்புகளை

en: Task
ta: செய்பணி

en: Source
ta: மூலம்

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Bundle
ta: பொதி

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
