Flow (automation) (1.0.0-alpha8) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Subject
fil: Paksa

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Active
fil: Aktibo

en: - Select -
fil: - Pumili -
