Flow (automation) (1.0.0-beta15) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: View
ta: நோக்குக

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்
