Flow (automation) (1.0.0-beta8) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Subject
te: విషయం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Display
te: చూపు

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Other
te: ఇతర

en: Source
te: మూలం

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Third party settings
te: మూడవ పక్ష అమరికలు
