Fluent (1.0.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Image
ta: படம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.
