FolderShare (3.1.0-alpha3) - en to cy translation catalogue (61 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Administer
cy: Gweinyddwr

en: Delete
cy: Dileu

en: Author
cy: Awdur

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: view
cy: gweld

en: updated
cy: wedi ei ddiweddaru

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: Links
cy: Dolenni

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: Image
cy: Delwedd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Open
cy: Ar agor

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Path
cy: Llwybr

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Advanced search
cy: Chwiliad uwch

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: file
cy: ffeil

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Fields
cy: Meysydd

en: Delete all
cy: Dileu i gyd

en: Media
cy: Cyfryngau

en: help
cy: cymorth

en: Close
cy: Yn agos

en: fields
cy: meysydd

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: menu
cy: dewislen

en: Permissions
cy: Hawliau

en: image
cy: delwedd

en: File system
cy: System ffeil

en: User autocomplete
cy: Defnyddiwr wedi ei gwblhau yn awtomatig

en: Displays
cy: Yn arddangos

en: Created year + month
cy: Blwyddyn + mis y cafodd ei greu

en: Created year
cy: Cafodd ei greu yn blwyddyn

en: Created month
cy: Cafodd ei greu ar fis

en: Created day
cy: Cafodd ei greu ar ddydd

en: Created week
cy: Cafodd ei greu yn wythnos

en: 1 byte | @count bytes
cy[0]: 1 beit @count beitiau

en: Interface
cy: Rhyngwyneb
