FolderShare (8.x-1.7-alpha1) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: User
ta: பயனாளர்

en: file
ta: கோப்பு

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: help
ta: உதவி

en: menu
ta: பட்டி

en: File system
ta: கோப்பு அமைப்பு
