Font Awesome (FontAwesome UI) (1.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (64 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Files
vi: Các tập tin

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Normal
vi: Bình thường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Scale
vi: Co dãn

en: Load
vi: Nạp

en: Border
vi: Biên

en: Method
vi: Phương thức

en: Color
vi: Màu sắc

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Position
vi: Vị trí

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Hidden
vi: Ẩn

en: ms
vi: mili-giây

en: Attach method
vi: Cách thức đính kèm

en: Fade
vi: Mờ

en: Units
vi: Đơn vị

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Reverse
vi: Ngược

en: Themes
vi: Sắc thái

en: Double
vi: Đôi

en: Global
vi: Chung

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Local
vi: Cục bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Fixed Width
vi: Độ rộng cố định

en: Direction
vi: Hướng

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Animate
vi: Hoạt cảnh

en: Rotate
vi: Xoay

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang

en: Customization
vi: Tùy biến

en: Fixed width
vi: Độ rộng cố định

en: Alternate
vi: Thay thế

en: Pull
vi: Kéo

en: Border width
vi: Độ rộng viền

en: Keyboard
vi: Bàn phím
