Font Awesome (FontAwesome UI) (1.0.0-rc4) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Direction
fil: Direksiyon

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala
