FooTable (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Size
vi: Dung lượng

en: Center
vi: Giữa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Current
vi: Hiện thời

en: Last
vi: Cuối

en: Position
vi: Vị trí

en: First
vi: Đầu tiên

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Paging
vi: Phân trang

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Breakpoints
vi: Điểm ngắt
