Force Password Change (2.0.1) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: weight
te: భారం

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: week
te: వారం

en: days
te: రోజులు

en: Role
te: పాత్ర

en: day
te: రోజు

en: year
te: సంవత్సరం

en: hour
te: గంట

en: role
te: పాత్ర
