Force Password Change (8.x-1.0) - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Request new password via e-mail.
gu: ઈ-મેલ દ્વરા નવા ગુપ્ત શબ્દ માટે વિનંતી કરો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Never
gu: કદી નહી

en: Role
gu: હોદો
