Formatter Suite (2.0.0) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: title
ta: தலைப்பு

en: size
ta: அளவு

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: None
ta: இல்லை

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: About
ta: பற்றி

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Comma
ta: கமா

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: 1 byte | @count bytes
ta[0]: 1 பைட்
ta[1]: @count பைட்ஸ்

en: Author information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Show description
ta: விளக்கத்தை காண்க

en: Thin space
ta: மெல்லிய இடைவேளை
