Formatter Suite (2.0.1) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: title
vi: tiêu đề

en: size
vi: kích cỡ

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Download
vi: Tải về

en: None
vi: Không có

en: never
vi: chưa bao giờ

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Last login
vi: Đăng nhập cuối

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: dimensions
vi: kích thước

en: Background color
vi: Màu nền

en: User's ID
vi: ID người dùng

en: User's email address
vi: Địa chỉ email người dùng

en: Red
vi: Đỏ

en: Superscript
vi: Chỉ số trên

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: by
vi: bởi

en: Space
vi: Khoảng trống

en: About
vi: Giới thiệu

en: No link
vi: Không liên kết

en: Maximum height
vi: Chiều cao tối đa

en: Maximum width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Uses
vi: Sử dụng

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Numbered list
vi: Danh sách đánh số

en: 1 byte | @count bytes
vi[0]: 1 byte
vi[1]: @count byte

en: Author information
vi: Thông tin tác giả

en: Since
vi: Kể từ

en: Scientific
vi: Khoa học

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Plus sign
vi: Dấu cộng
