Formatter Suite (2.1.0) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: title
te: శీర్షిక

en: size
te: కొలత

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Download
te: దింపుకోలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: About
te: గురించి

en: Maximum height
te: గరిష్ఠ ఎత్తు

en: Maximum width
te: గరిష్ఠ వెడల్పు

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Comma
te: కామా

en: Uses
te: వాడుకలు

en: 1 byte | @count bytes
te[0]: 1 బైటు
te[1]: @count బైట్లు

en: Author information
te: రచయిత సమాచారం
