FortyTwo (5.0.2) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Default
vi: Mặc định

en: Core
vi: Nhân

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Minimum scale
vi: Tỉ lệ tối thiểu

en: Maximum scale
vi: Tỉ lệ tối đa

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Libraries
vi: Thư viện

en: No file selected
vi: Chưa chọn tập tin

en: Initial scale
vi: Tỉ lệ ban đầu

en: Viewport
vi: Cổng xem

en: Debuggers
vi: Công cụ gỡ lỗi
