Forum (1.0.2) - en to fil translation catalogue (25 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Replies
fil: Mga tugon

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Add container
fil: Magdagdag ng lalagyan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add forum
fil: Magdagdag ng pagpupulong

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Last reply
fil: Huling tugon

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Topic
fil: Paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: New forum topics
fil: Mga bagong paksa mula sa forum

en: Active forum topics
fil: Mga aktibong paksa mula sa forum

en: Forum topic
fil: Paksa sa forum

en: No new posts
fil: Walang bagong paskil

en: Add new @node_type
fil: Magdagdag ng bagong @node_type

en: A <em>forum topic</em> starts a new discussion thread within a forum.
fil: Ang isang <em>paksa ng pagpupulong</em> ay magsisimula ng isang bagong hibla ng talakayan sa loob ng isang pagpupulong.

en: Forum settings
fil: Mga pagtatakda ng pagpupulong
