Forum (1.0.3) - en to gu translation catalogue (34 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Replies
gu: જવાબો

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: root
gu: મૂળ

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: General discussion
gu: સામાન્ય ચર્ચા

en: Forum name
gu: ફોરમ નામ

en: Node
gu: નોડ

en: Topics
gu: વિષયો

en: Forums
gu: સામુદાયિક ચર્ચા મંચ

en: New comments
gu: નવી ટિપ્પણીઓ

en: New forum topics
gu: નવા સામુદાયિક મુદ્દઓ

en: Active forum topics
gu: સક્રિય ફોરમ વિષયો

en: Read the latest forum topics.
gu: તાજેતરની ફોરમ વિષયો વાંચો.

en: Default order
gu: મૂળભૂત ક્રમ

en: About
gu: વિશે

en: New posts
gu: નવી પોસ્ટ્સ

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Uses
gu: ઉપયોગો

en: Last comment time
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી નો સમય

en: Comment count
gu: ટીપ્પણીની સંખ્યા

en: Forum topic
gu: સામુદાયિક વિષય

en: No new posts
gu: કોઈ નવી પોસ્ટ્સ નથી

en: Delete forum
gu: ફોરમ કાઢી નાખો
