Forum (1.0.5) - en to cy translation catalogue (63 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Replies
cy: Atebion

en: List
cy: Rhestr

en: Edit
cy: Golygu

en: root
cy: gwreiddyn

en: Parent
cy: Rhiant

en: Add container
cy: Ychwanegu cynhwysydd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: edit container
cy: golygu cynhwysydd

en: General discussion
cy: Trafodaeth gyffredinol

en: edit forum
cy: golygu fforwm

en: Forum name
cy: Enw'r fforwm

en: forum
cy: fforwm

en: Add forum
cy: Ychwanegu fforwm

en: Node
cy: Nod

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Last reply
cy: Ateb diwethaf

en: Forum
cy: Fforwm

en: Uncategorized
cy: Heb ei gategoreiddio

en: Topics
cy: Testunau

en: Topic
cy: Testun

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Forums
cy: Fforymau

en: No forums defined
cy: Dim fforymau wedi eu diffinio

en: This topic has been moved
cy: Mae'r testun yma wedi ei symud

en: New comments
cy: Sylwadau newydd

en: Sticky
cy: Gludiog

en: Date - newest first
cy: Dyddiad - mwyaf diweddar yn gyntaf

en: Date - oldest first
cy: Dyddiad - hynaf yn gyntaf

en: Edit container
cy: Golygu cynhwysydd

en: Hot topic threshold
cy: Trothwy testun chwilboeth

en: Topics per page
cy: Testunau pob tudalen

en: Posts - most active first
cy: Cofnodion - mwyaf gweithredol yn gyntaf

en: Posts - least active first
cy: Cofnodion - lleiaf gweithredol yn gyntaf

en: New forum topics
cy: Testunau fforwm newydd

en: Number of topics
cy: Nifer o destunau

en: Active forum topics
cy: Testunau fforwm gweithredol

en: Read the latest forum topics.
cy: Darllen y testunau fforwm diweddaraf.

en: Edit forum
cy: Golygu fforwm

en: Default order
cy: Trefn rhagosod

en: This is the designated forum vocabulary. Some of the normal vocabulary options have been removed.
cy: Dyma yw'r geirfa fforwm dynodedig. Mae rhai o'r dewisadau geirfa cyffredin wedi ei symud.

en: Leave shadow copy
cy: Gadael copi cysgodol

en: If you move this topic, you can leave a link in the old forum to the new forum.
cy: Os ydych yn symud y testun yma, gallwch adael dolen yn yr hen fforwm i'r fforwm newydd.

en: Container name
cy: Enw'r cynhwysydd

en: forum container
cy: cynhwysydd fforwm

en: Created new @type %term.
cy: Wedi creu @type %term newydd.

en: The @type %term has been updated.
cy: Mae @type %term wedi ei ddiweddaru.

en: Properties
cy: Priodweddau

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Last comment time
cy: Amser y sylw diwethaf

en: Date and time of when the last comment was posted.
cy: Dyddiad ac amser y cafodd y sylw diwethaf ei gofnodi.

en: Comment count
cy: Cyfrifiad sylw

en: The number of comments a node has.
cy: Nifer o sylwadau y mae gan nod.

en: Short but meaningful name for this collection of threaded discussions.
cy: Enw byr ond ystyrlon ar gyfer y casgliad yma o drafodaethau llinynol

en: Description and guidelines for discussions within this forum.
cy: Disgrifiad a chanllawiau ar gyfer trafodaethau o fewn y fforwm yma.

en: Short but meaningful name for this collection of related forums.
cy: Enw byr ond ystyrlon ar gyfer y cyfres yma o fforymau perthynol.

en: Default number of forum topics displayed per page.
cy: Rhagosod nifer o destunau fforwm a ddangosir ar bob tudalen.

en: Default display order for topics.
cy: Rhagosod arddangosiad i destunau.

en: Containers are usually placed at the top (root) level, but may also be placed inside another container or forum.
cy: Mae cynhwysion yn cael eu lleoli fel arfer ar lefel uchaf (gwreiddyn), ond gall eu rhoi i fewn cynhwysydd neu fforwm arall.

en: Forums may be placed at the top (root) level, or inside another container or forum.
cy: Gall fforymau eu lleoli ar lefel uchaf (gwreiddyn), neu tu fewn cynhwysydd neu fforwm.

en: Forum topic
cy: Testun y fforwm
