Forum (1.0.5) - en to ta translation catalogue (71 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: root
ta: மூலம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Add container
ta: கொள்கலனை சேர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit container
ta: கொள்கலனைத் தொகுக்க

en: General discussion
ta: பொது விவாதம்

en: edit forum
ta: மன்றத்தினைத் தொகுக்க

en: Forum name
ta: மன்றப் பெயர்

en: forum
ta: உரையாடல்

en: Add forum
ta: உரையாடல் தொகுப்பை சேர்

en: Node
ta: கணு

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Last reply
ta: கடைசி மறுமொழி

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: No forums defined
ta: எந்தவொரு மன்றமும் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: This topic has been moved
ta: இந்தத் தலைப்பு நகர்த்தப்பட்டுவிட்டது

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: Date - newest first
ta: தேதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: தேதி - பழையவை முதலில்

en: Edit container
ta: கொள்கலனைத் தொகுக்க

en: Hot topic threshold
ta: சூடான தலைப்பிற்கான குறைந்த பட்ச எல்லை

en: Topics per page
ta: ஒரு பக்கத்தில் இடம்பெறக்கூடிய தலைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Posts - most active first
ta: இடுகைகள் - அதிக சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: Posts - least active first
ta: இடுகைகள் - குறைந்த சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: New forum topics
ta: புதிய மன்றத் தலைப்புகள்

en: More help
ta: மேலும் உதவி

en: Number of topics
ta: தலைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Active forum topics
ta: இயக்கத்திலுள்ள மன்றத் தலைப்புகள்

en: Read the latest forum topics.
ta: சமீபத்தைய மன்றத் தலைப்புகளை வாசிக்க.

en: Edit forum
ta: மன்றத்தினைத் தொகுக்க

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: This is the designated forum vocabulary. Some of the normal vocabulary options have been removed.
ta: இம்மன்றத்திற்கு வரையறுக்கப்பட்ட சொல்லகராதி. சில சாதரண சொல்லகராதித் தெரிவுகள் நீக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Leave shadow copy
ta: நிழல் படியினை விட்டுச் செல்க

en: If you move this topic, you can leave a link in the old forum to the new forum.
ta: இந்தத் தலைப்பினை நகர்த்தினால் புதிய இடத்திற்கான தொடுப்பினை பழைய இடத்தில் விட்டுச் செல்லவும்.

en: Container name
ta: கொள்கலன் பெயர்

en: forum container
ta: மன்றக் கொள்கலன்

en: Created new @type %term.
ta: புதிய @type %term உருவாக்கப்பட்டது.

en: The @type %term has been updated.
ta: @type %term புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: About
ta: பற்றி

en: New posts
ta: புதிய பதிப்புகள்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Short but meaningful name for this collection of threaded discussions.
ta: இந்த விவாத நூ
    ல் திரட்டுகளுக்கு
     சுருக்கமான மற்றும் அர்த்தமுள்ள பெயர்

en: Description and guidelines for discussions within this forum.
ta: இந்த மன்றத்திற்குட்பட்ட விவாதங்களுக்கான விவரணம் மற்றும் வழிகாட்டுமுறைகள்.

en: Short but meaningful name for this collection of related forums.
ta: தொடர்புடைய இந்த மன்றங்களின் திரட்டிற்கு சுருக்கமான ஆனால் அர்த்தமுள்ள பெயர்.

en: Default number of forum topics displayed per page.
ta: ஒரு பக்கத்தில் காண்பிக்கப்படும் மன்றத் தலைப்புகளின் இயல்பான எண்ணிக்கை

en: Default display order for topics.
ta: தலைப்புகளைக் காண்பிப்பதற்கான இயல்பான வரிசை

en: Containers are usually placed at the top (root) level, but may also be placed inside another container or forum.
ta: சாதரணமாக கொள்கலன்கள் மேல்(மூலம்) நிலையில் வைக்கப்படுகின்றன. ஆனால் மற்றொரு கொள்கலனிற்குள்ளோ அல்லது மன்றத்திற்குள்ளாகவும் வைக்க முடியும்.

en: Forums may be placed at the top (root) level, or inside another container or forum.
ta: மன்றங்கள் மேல்(மூலம்) நிலையில் வைக்கப்படலாம் அல்லது பிறிதொடு கொள்கலனிற்குள்ளோ அல்லது மன்றத்திற்குள்ளும் வைக்கப்படலாம்.

en: Forum topic
ta: உரையாடல் தலைப்பு

en: You are not allowed to post new content in the forum.
ta: இந்த மன்றத்தில் புதிய இடுகையினை இடுவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: No new posts
ta: புதிய பதிப்புகள் இல்லை

en: Sticky topic
ta: மேல்நிறுத்தப்பட்ட தலைப்பு

en: Add new @node_type
ta: புதிய @node_type சேர்

en: Hot topic, new comments
ta: சூடான தலைப்பு, புதிய கருத்துகள்

en: Hot topic
ta: சூடான தலைப்பு

en: Normal topic
ta: இயல்பான தலைப்பு

en: Closed topic
ta: மூடப்பட்ட தலைப்பு

en: Default comment field
ta: இயல்புநிலை கருத்து புலம்
