Forum (1.0.5) - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Replies
te: స్పందనలు

en: List
te: జాబితా

en: Edit
te: మార్చు

en: root
te: మూలం

en: Settings
te: అమరికలు

en: General discussion
te: సాధారణ చర్చ

en: Forum name
te: వేదిక పేరు

en: Add forum
te: వేదిక చేర్చు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Last reply
te: చివరి స్పందన

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Topics
te: విషయాలు

en: Topic
te: విషయం

en: Posts
te: టపాలు

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: No forums defined
te: చర్చావేదికలేవీ లేవు

en: New comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Date - newest first
te: తేదీ - కొత్తవి మొదట

en: Date - oldest first
te: తేదీ - పాతవి మొదట

en: New forum topics
te: కొత్త చర్చలు

en: More help
te: మరింత సహాయం

en: Active forum topics
te: క్రియాశీల చర్చలు

en: Read the latest forum topics.
te: కొత్త చర్చావిషయాలను చదవండి.

en: Created new @type %term.
te: కొత్త @type %term సృష్టించాం.

en: About
te: గురించి

en: New posts
te: కొత్త టపాలు

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Forum topic
te: చర్చావిషయం

en: No new posts
te: కొత్త టపాలు లేవు

en: The content title.
te: విషయ శీర్షిక
