Forum (1.0.1) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Replies
ml: മറുപടികൾ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: root
ml: റൂട്ട്

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Core
ml: കോര്‍

en: General discussion
ml: പൊതു ചർച്ച

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: New comments
ml: പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: Date - newest first
ml: തീയ്യതി - പുതിയവ ആദ്യം

en: Date - oldest first
ml: തീയ്യതി - പഴയവ ആദ്യം

en: New posts
ml: പുതിയ പോസ്റ്റുകള്‍

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: No new posts
ml: പുതിയ പോസ്റ്റുകള്‍ ഇല്ല

en: Hot topic, new comments
ml: ചുടുള്ള വിഷയം, പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: Hot topic
ml: ചുടുള്ള വിഷയം
