Forum (1.0.2) - en to vi translation catalogue (91 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Replies
vi: Phản hồi

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: On
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: root
vi: gốc

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Add container
vi: Thêm nhóm diễn đàn

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit container
vi: chỉnh sửa nhóm diễn đàn

en: General discussion
vi: Thảo luận chung

en: edit forum
vi: chỉnh sửa diễn đàn

en: Forum name
vi: Tên diễn đàn

en: forum
vi: diễn đàn

en: Add forum
vi: Thêm diễn đàn

en: n/a
vi: không có

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Off
vi: Tắt

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Last reply
vi: Bài trả lời cuối

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Forums
vi: Diễn đàn

en: No forums defined
vi: Không có diễn đàn nào được định nghĩa.

en: This topic has been moved
vi: Chủ đề này đã được chuyển đi

en: New comments
vi: Các bình luận mới

en: Sticky
vi: Dính

en: Date - newest first
vi: Ngày - mới trước

en: Date - oldest first
vi: Ngày - cũ trước

en: Edit container
vi: Chỉnh sửa công-ten-nơ diễn đàn

en: Hot topic threshold
vi: Giới hạn chủ đề được nhiều người quan tâm

en: Topics per page
vi: Chủ đề trên mỗi trang

en: Posts - most active first
vi: Bài viết - hoạt động nhiều nhất

en: Posts - least active first
vi: Bài viết - ít hoạt động nhất

en: New forum topics
vi: Chủ đề thảo luận mới

en: More help
vi: Trợ giúp thêm

en: Number of topics
vi: Số lượng chủ đề

en: Active forum topics
vi: Chủ đề đang hoạt động

en: Read the latest forum topics.
vi: Xem các chủ đề thảo luận mới nhất.

en: Edit forum
vi: Chỉnh sửa diễn đàn

en: Default order
vi: Thứ tự mặc định

en: This is the designated forum vocabulary. Some of the normal vocabulary options have been removed.
vi: Đây là từ vựng được chọn lựa của diễn đàn. Một vài tùy chọn từ vựng bình thường đã được xóa.

en: Leave shadow copy
vi: Để lại bản sao

en: If you move this topic, you can leave a link in the old forum to the new forum.
vi: Nếu bạn chuyển chủ đề này đi, bạn có thể để lại liên kết ở diễn đàn cũ dẫn đến diễn đàn mới.

en: Container name
vi: Tên nhóm diễn đàn

en: forum container
vi: nhóm diễn đàn

en: Created new @type %term.
vi: Đã tạo @type %term mới.

en: The @type %term has been updated.
vi: %term kiểu @type đã được cập nhật.

en: About
vi: Giới thiệu

en: New posts
vi: Bài mới

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Comment count
vi: Số bình luận

en: Short but meaningful name for this collection of threaded discussions.
vi: Tên ngắn gọn có ý nghĩa của tập hợp các chủ đề thảo luận.

en: Description and guidelines for discussions within this forum.
vi: Ghi chú và hướng dẫn cho các thảo luận trong diễn đàn này.

en: Short but meaningful name for this collection of related forums.
vi: Tên ngắn gọn có ý nghĩa của tập hợp các diễn đàn liên quan.

en: Default number of forum topics displayed per page.
vi: Số lượng chủ đề thảo luận mặc định được trình bày trên mỗi trang.

en: Default display order for topics.
vi: Thứ tự hiển thị mặc định cho các chủ đề.

en: Containers are usually placed at the top (root) level, but may also be placed inside another container or forum.
vi: Nhóm diễn đàn thông thường được đặt ở mức cao nhất (gốc), nhưng cũng có thể được đặt trong một nhóm diễn đàn hoặc diễn đàn khác.

en: Forums may be placed at the top (root) level, or inside another container or forum.
vi: Diễn đàn có thể được đặt ở cấp trên cùng (gốc) hoặc ở bên trong mộ nhóm diễn đàn hoặc diễn đàn khác.

en: Forum topic
vi: Chủ đề thảo luận

en: You are not allowed to post new content in the forum.
vi: Bạn không được phép đăng nội dung mới vào diễn đàn

en: No new posts
vi: Không có bài mới

en: Sticky topic
vi: Chủ đề chú ý

en: Administer forums
vi: Quản trị diễn đàn

en: The number of replies a topic must have to be considered "hot".
vi: Số lượng các bài trả lời của một chủ đề được coi là "nóng".

en: Starting a discussion
vi: Bắt đầu một cuộc thảo luận

en: Moving forum topics
vi: Chuyển topic diễn đàn

en: A forum topic (and all of its comments) may be moved between forums by selecting a different forum while editing a forum topic. When moving a forum topic between forums, the <em>Leave shadow copy</em> option creates a link in the original forum pointing to the new location.
vi: Một topic diễn đàn (và tất cả bình luận trong đó) có thể đã được chuyển qua lại giữa các diễn đàn bằng cách lựa chọn một diễn đàn khác trong khi chỉnh sửa topic. Khi chuyển một topic giữa các forum, tùy chọn <em>Leave shadow copy</em> tạo ra một đường dẫn trong diễn đàn cũ dẫn đến vị trí mới.

en: Locking and disabling comments
vi: Khóa và không cho bình luận

en: Selecting <em>Closed</em> under <em>Comment settings</em> while editing a forum topic will lock (prevent new comments on) the thread. Selecting <em>Hidden</em> under <em>Comment settings</em> while editing a forum topic will hide all existing comments on the thread, and prevent new ones.
vi: Chọn <em>Closed</em> bên dưới <em>Comment settings</em> khi đang chỉnh sửa một topic sẽ khóa (không cho bình luận mới) thread lại. Chọn <em>Hidden</em> bên dưới <em>Comment settings</em> khi đang chỉnh sửa một topic sẽ ẩn tất cả bình luận trong thread đó và không cho phép bình luận mới.

en: Forums contain forum topics. Use containers to group related forums.
vi: Mỗi forum lại chứa nhiều chủ đề. Các forum liên quan với nhau thường được sắp xếp trong cùng một container.

en: Use containers to group related forums.
vi: Sử dụng công-ten-nơ để nhóm diễn đàn liên quan.

en: A forum holds related forum topics.
vi: Mỗi diễn đàn chứa các chủ đề liên quan.

en: Add new @node_type
vi: Thêm @node_type mới

en: The item %forum is a forum container, not a forum. Select one of the forums below instead.
vi: Mục %forum là công-ten-nơ chứa diễn đàn, không phải diễn đàn. Chọn một trong các diễn đàn bên dưới.

en: A <em>forum topic</em> starts a new discussion thread within a forum.
vi: Một <em>chủ đề diễn đàn</em> sẽ khởi tạo một mạch thảo luận trong diễn đàn.

en: Control forum hierarchy settings.
vi: Quản lý cấu trúc phân loại trong diễn đàn.

en: Forum navigation vocabulary
vi: Từ loại cho diễn đàn

en: Provides discussion forums.
vi: Cung cấp diễn đàn thảo luận.

en: Hot topic, new comments
vi: Chủ đề nóng, bình luận mới

en: Hot topic
vi: Chủ đề nóng

en: Normal topic
vi: Chủ đề ở trạng thái bình thường

en: Closed topic
vi: Chủ đề đã bị khóa
