Forum Notifications Subscription (2.0.2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி
