Fast Permissions Administration (3.0.0) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Administration
vi: Quản lý

en: Permission
vi: Quyền

en: Show descriptions
vi: Trình bày các phần mô tả

en: Filter:
vi: Bộ lọc:

en: Hide descriptions
vi: Ẩn các phần mô tả

en: Increase the memory limit by editing the memory_limit parameter in the file %configuration-file and then restart your web server (or contact your system administrator or hosting provider for assistance).
vi: Tăng giới hạn bộ nhớ bằng cách chỉnh sửa thông số memory_limit trong tập tin %configuration-file, sau đó khởi động lại máy chủ web của bạn (hoặc có thể liên hệ với Quản trị hệ thống hay với nhà cung cấp host của bạn để được hỗ trợ).

en: This permission is inherited from the authenticated user role.
vi: Quyền này được kế thừa từ vai trò người dùng đã xác thực.
