FreeAgent API (1.0.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Locale
fil: Pampook

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Feb
fil: Peb

en: Client
fil: Kliyente

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web
