Frontify Assets (1.0.4) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Remove
vi: Xoá

en: Image
vi: Ảnh

en: File Size
vi: Dung lượng tập tin

en: File name
vi: Tên tập tin

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: General
vi: Tổng quát

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style
