FullCalendar (3.0.0-beta6) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Date
vi: Ngày tháng

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Display Style
vi: Hình thức trình bày

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Text
vi: Văn bản

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Year
vi: Năm

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Height
vi: Chiều cao

en: Month
vi: Tháng

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Now
vi: Bây giờ

en: Color
vi: Màu sắc

en: List View
vi: Xem theo dạng danh sách

en: Close
vi: Đóng

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: View settings
vi: Các thiết lập view

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ
