Galleria JS (1.1.0) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Top
vi: Đầu

en: History
vi: Lịch sử

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Bottom
vi: Cuối

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: next
vi: sau

en: Show
vi: Hiện

en: Empty
vi: Trống

en: Fade
vi: Mờ

en: Slide
vi: Trượt

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Auto
vi: Tự động

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Widgets
vi: Ô điều khiển

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: Display the results as a slideshow.
vi: Trình bày kết quả dạng slideshow.

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Show info
vi: Hiện thông tin

en: Classic
vi: Cổ điển

en: Image position
vi: Vị trí ảnh

en: Preload
vi: Nạp trước

en: img
vi: ảnh

en: Pulse
vi: Đập

en: Dummy
vi: Giả
